39 ตอบกลับ

ตอน7ดือนบ้านนี้ก่อเท่านี้เองค่ะ บำรุงไปเรื่อยๆค่ะ น้องจะโตช่วงใกล้คลอดค่ะ บ้านนี้คลอดมา3,840 ลูกตัวใหญ่มากค่ะ อย่าไปสนใจคำพูดใครเลยค่ะ เราบำรุงเองเรารู้

แม่​ๆคะ​ คือเรามีอะไรกับแฟนแร้วไม่ได้ป้องกันอะไรเลย​ แตกใน​ จนตอนนี้ประจำเดือนไม่มา1เดือนมีสิทธิ์​ท้องไหม

ตรวจจ้าา ไม่ยากเลย

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

เหมือนกันค่าา ตอนนี้34+3แล้วท้องก้ยังเล้กเหมือนเดิมแถมแม่ยังตัวเล้กอีก ตอนยังไม่ท้อง46.4ตอนนี้55.4จ้า

7เดือนเหมือนกันจ้าท้อง3ท้องไม้ออกเดินไปไหนไม่มีใครรู้เลยว่าท้องน้ำหนักแม่46ตอนนี้55.5แล้วจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้ 39w จาก49 กก. ขึ้นมา53.7 เองค่ะ มีแต่คนถามลูกสมบูรณ์ไหมลูกปกติไหม ครบ32ไหม 😅

เป็นคำถามที่ได้ยินเเล้วอารมขึ้นคะ อยากฟาดมาก

18+2เป็นคนอ้วนมีพุงแต่พอนอนท้องจะยุบและมีก้อนนูนๆแต่จะมีตอดแบบรู้สึกได้เลย#ท้องแรกค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-3005373)

เหมือนกันค่ะ กินอะไรได้ไม่เยอะ แพ้ท้องมาก จะเข้มแปดเดือนยไม่หายแพ้เลย

เหมือนกันเลยคะน้ำหนักขึ้นมาแค่8โลเองคะ เดือนหน้าก็กำหนดคลอดแร้ว