26 ตอบกลับ

บ้านนี้เริ่มซักแล้ว ตอนนี้ 8เดือนกว่าแล้วค่ะ เลือกแต่ยากับสำลีมหาหิงค์ค่ะที่ยังไม่ได้ชื้อ😊

บ้านนี้หาโรงเรียนลูกตั้งแต่2เดือนค่ะ หาดูร้านขายของเด็กดีๆแล้วค่ะ อีพ่อบอกเฮอเกินไป🤣🤣

ถ้าสะดวกก็เตรียมไว้เลยค่ะ บ้านนี้8เดือนซักผ้าเองเกือบไม่ไหว ท้องใหญ่นั่งซักลำบากมาก

6เดือนเริ่มเตรียมแล้วค่ะแม่ 😂 ยังคิดอยู่ว่าจะเตรียมทันมั้ย เลยทยอยซื้อค่ะ

TapFluencer

จะ7เดือนแร้วยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยเหมือนกันค่ะมีแค่เสื้อผ้าน้องนิดหน่อย

อิแม่บ้านนี้เดินจะไม่ไหวแล้วค่ะ ตอนนี้7เดือนกว่าเตรียมเกือบครบแล้วค่ะ😄

TapFluencer

บ้านนี้กำลังเตรียมจ้า ถ้าถึง8เดือนอิแม่ไม่ไหวแน่ปวดเอวมากก😅

บ้านนี้ก็7เดือนครึ่งค่ะ เตรียมใกล้จะครบแล้ว ทยอยซื้อค่ะแม่

ครบหมดแล้วคะ อิแม่กลัวจะเดินไม่ไหว

เตรียมได้เลยคะแม่ เผื่อฉุกเฉิน