16 ตอบกลับ

38+5 แล้วค่ะ เงียบเหมือนกัน หาหมอมาวันนี้ หมอบอกน้องชิวมาก หัวยังไม่ลงอุ้งเชิงกรานเลยค่ะ หมอให้เวลาอีก1อาทิตย์ให้ไปตัดสินใจว่าจะเร่งคลอดหรือผ่า🥹

38+2 ยังเงียบเหมือนกันค่ะ ไม่เจ็บเหมือนคนอื่นเค้า กำเนิดคลอดวันที่13 อาทิตย์หน้าเเล้วแอบกังวนอยู่ค่ะ

กำหนดวันที่7เหมือนกันคะ ยังเงียบอยู่เลย ถ้าถึงวันกำหนดแล่วยังไม่ปวดท้อง คงโดนยาเร่งแล้วคะ

บ้านนี้กำหนด8 แต่ไม่มีวี่แววเลย แต่เดนิแทบไม่ไหว เจ็บปวดร้าวไปหมด เหนื่อยง่ายมากหอบตลอด😓

กำหนดวันเดียวกันค่ะ ไปหาคุณหมอมาวันนี้โดนกระตุ้นแล้วเรียบร้อย🥹🥹🥹

เงียบเหมือนเดิมค่ะ ตอนนี้ ไม่มีอาการอะไรเลย🥹

บ้านนี้กำหนด1มกราคม ก็ยังไม่คลอดเหมือนกันค่ะ หมอนัดกระตุ้นวันที่4นี้ค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ทางนี้ก็เหมือนกัน เดินแทบไม่ไหวแล้ว ทางนี้กำหนด 9 มกราค่ะแม่

บ้านนี่กำหนดคลอดวันที่5ไม่มีวีแววว่าจะออกโดนกระตุ้นธรรมชาติไป1รอบค่ะ

7 มกราคม เหมือนกันค่ะยังคลอดเลยแค่เจ็บเตือนเฉยๆแม่นี้อยากเเตกแล้ว

บ้านนี้เหมือนกันเลยค่ะกำหนดคลอด7มกรา ได้39+3แล้วค่ะยังไม่แตกเลย