37 ตอบกลับ

ตามปจด.8สัปดาห์2วัน แต่เมื่อวานไปซาวน์หมอให้นับตามใบซาวน์คือ 7สัปดาห์4วัน เห็นน้องชัดมากหัวใจกระพริบ เสียงหัวใจเต้นชัดเจนแล้ว 146 ครั้งต่อนาที

7วีคยังไม่เป็นตัวนะคะ แต่จะเห็นเป็นก้อนเล็กๆ ประมาณ14 15 วีคจะชัดค่ะ

VIP Member

เราเจอและได้ยินเสัยงหัวใจน้องตอน 7w แต่บางคนเจอช้าค่ะ 10w ขึ้นไปก็มี

ไปฝากครรภ์ 9 วีค เพราะเพิ่งรู้ก็ไปเลย หมอซาวให้ตอน 10 วีค เห็นค่ะ

VIP Member

คุณแม่อย่าเพิ่งกังวลนร้า นี่ก็เจอตอน 9wจ้า

6w ค่ะ มีเสียงหัวใจน้องเต้นด้วยค่ะ

ฝากท้องตอน7wk ค่ะ ทำTVSเห็นชัดเจนค่ะ

ท้องแรก6วีค5วันท้องสอง7วีค2วันจ้า

เห็นตอน 6 week ค่ะ ซาวน์ผ่านช่องคลอด

VIP Member

บ้านนี้เจอตอน 8 Weeks ค่ะ