11 ตอบกลับ

VIP Member

5555 ขออนุญาตขำด้วยคนนะคะแม่ น้องโตมาเอาภาพให้ดูน่าจะขำตัวเองไม่น้อยเลยค่ะ ทางนี้ก็ขำลูก อินเทรนด์กับโควิทมาก ไม่ประมาทการ์ดไม่ตกเลยค่ะ

ช่ายคะ จะเก็บไว้ให้ดูตอนโต คงจะขำตัวเอง

ผู้​ชายเหมือน​กัน​ครับ​ เอาขาพาดหน้าสองข้างเลยฮะ5555

พอคุณหมอซาว คุณหมอบอกว่าน้องเอาขาก่ายหน้าเลย แม่นี่ขำเลยคะ555

5555​ ทำไปทั่วเนาะลูกเนาะ​ น่าเอ็นดูค่ะ

ทั้งขำทั้งยิ้มเลยคะ 😁😁

VIP Member

หนูจะเครียดอะไรขนาดนั้นลูก เอ็นดู

แม่เห็นภาพครั้งแรก แม่ก็ขำออกมาเลย เคยเห็นแต่ลูกคนอื่นมาเจอลูกตัวเอง 555

TapFluencer

ขาก่ายหน้าผากเลย คิดอะไรอยู่นะ

นั่นสิ คะ 555

ว้าวมีลูกชายแม่เป็นสิวไหมคะ

มีนิดหน่อยคะ แต่ผิวหน้าค้ำ ไม่ชอบแต่งหน้าคะ

ค่าซาวด์เท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ

ขาก่ายหน้าเลย55555555

ช่ายคะ แม่เห็นตกใจเลย 5555 เคยเห็นแต่ลูกคนอื่น

ท่ายากเลยแม่

ท่าแรกที่เจอ เท้าก่ายหน้าผากเลย แม่อดขำไม่ได้555

ซาวที่ไหนค่ะ

คลีนิค แถวบ้านคะ