อัพเดท...อาการคะ

6เดือนแล้วคะ สาวน้อยอารมณ์ดี เมื่อไหร่จะได้กินทางปากก็ไม่รู้ ใกล้จะหายแล้วคะ เสมหะน้อยลง การหายใจและออกซิเจนในเลือดเริ่มดีขึ้น แม่ต้องเลี้ยงให้หนุดีที่สุด ถึงแม้ว่าไม่มีพ่อแต่แม่จะเลี้ยงหนูให้ดีที่สุด เราต้องเป็นกำลังใจให้กันและกันคะ ปล.แม่กับพ่อน้องแยกทางกันแล้วคะ เพราะเขาเห็นแก่ตัวมากจนทนไม่ไหวแล้วว้นนี้ แม่เลยคิดว่าเก็บแรงและสุขภาพไว้เลี้ยงลูกดีกว่าคะ และแล้วเขาก็ไม่ส่งเงินมา และพร้อมสร้างครอบครัวใหม่ของเขา แม่คิดดีคิดถูกมากเลยคะ ถึงวันนี้ไม่มีพ่อแม่จะดูแลให้ดีที่สุด สาวน้อยแม่ต้องหาย เราจะสู้ไปด้วยกัน อย่างน้อยก็ยังมีตายาย ที่พร้อมคอยช่วยดูแล

438 ตอบกลับ

สู้​ๆเป็น​กำลังใจ​ให้แม่และ​น้อง​นะค่ะ

สู้ๆนัคะแม่ขอให้น้องหายไวๆแข็งแรงๆนะคะ

แม่เก่งมากคะ สู้ๆนะคะ ขอให้น้องแข็งแรงๆ

เป็นกำลังใจให้นะคุณแม่ สู้ๆนะหนูน้อย❤️

เข้มแข็งเพื่อลูกนะคะคุณเก่งมากๆเลยค่ะ

สู้สู้นะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ✌️✌️✌️

เป็นกำลังใจให้ทั้งน้องละคุณแม่นะค่ะ♥️

สู้ๆนะค่ะคุณแม่หายไวๆนะจ๊ะสาวน้อย✌️✌️

สู้ๆนะคนเก่ง กลับมาแข็งแรงเร็วๆนร้า ❤️

ขอให้น้องหายไวๆนะคะ สู้ๆค่ะคุณแม่ ✌️❤️