อัพเดท...อาการคะ

6เดือนแล้วคะ สาวน้อยอารมณ์ดี เมื่อไหร่จะได้กินทางปากก็ไม่รู้ ใกล้จะหายแล้วคะ เสมหะน้อยลง การหายใจและออกซิเจนในเลือดเริ่มดีขึ้น แม่ต้องเลี้ยงให้หนุดีที่สุด ถึงแม้ว่าไม่มีพ่อแต่แม่จะเลี้ยงหนูให้ดีที่สุด เราต้องเป็นกำลังใจให้กันและกันคะ ปล.แม่กับพ่อน้องแยกทางกันแล้วคะ เพราะเขาเห็นแก่ตัวมากจนทนไม่ไหวแล้วว้นนี้ แม่เลยคิดว่าเก็บแรงและสุขภาพไว้เลี้ยงลูกดีกว่าคะ และแล้วเขาก็ไม่ส่งเงินมา และพร้อมสร้างครอบครัวใหม่ของเขา แม่คิดดีคิดถูกมากเลยคะ ถึงวันนี้ไม่มีพ่อแม่จะดูแลให้ดีที่สุด สาวน้อยแม่ต้องหาย เราจะสู้ไปด้วยกัน อย่างน้อยก็ยังมีตายาย ที่พร้อมคอยช่วยดูแล

438 ตอบกลับ

เก่งมากค่ะคุณแม่ ขอให้ขอน้องสุขภาพแข็งแรง คุณแม่ก็สู้ๆนะคะ

ขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆๆนะคะคุณแม่ขอให้น้องหายไวๆๆๆค่ะ

สู้ๆน้ะค่ะ เดี๋ยวน้องก็หายค้ะ ลูกคือทุกอย่างของเราจิงๆค่ะ

อดทนและสู้ๆๆนะค่ะ แล้วมันจะผ่านไปให้น้องหายไวๆนะค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ขอเป็นกำลังใจให้คะให้ผ่านเรื่องร้ายๆไปด้วยดีคะ

ขอบคุณนะคะ

ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆ และคุณแม่ต้องเข้มแข็งเพื่อลูกนะคะ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่และน้องค่ะ ขอให้น้องหายเร็ว ๆ ค่ะ

VIP Member

ส่งกำลังใจไปให้คุณแม่นะค่ะ และขอให้น้องหายไวๆนะค่ะ❤️

VIP Member

หายไวๆนะค่ะ สู้ต่อไปค่ะ เพื่อลูกค่ะเป้นกำลังใจให้นะค่ะ

น้องเปนตั้งแต่คลอดเลยหรอคะ น้องเปนอะไรคะ เผื่อจะมีคนช่วย

น้องเป็นกล้ามเนื้อหลอดลมอ่อนแรงคะ เป็นตั้งแต่เกิดคะ น้องคลอดก่อนกำหนดคะ