35 ตอบกลับ

ของเรา6วีคเหมือนกันค่ะซาวน่าท้องก้ไม่เห้นซาวผ่านช่องคลอดก็ไม่เห้นค่ะ

สรุปอยากรู้ตัวเองท้องไม่ท้องมันไม่เจอไม่ฝากครรภ์เมื่อวาน

ตรวจเจอ2ขีดตอน4สัปดาห์ซาวไม่เจอค่ะมาซาวเจอตอน6สัปดาห์ค่ะ

ยังเล็กน่ะคะ ใจเย็นๆ เห็นถุงรึเปล่า ถ้าเห็นถุงก็โอเคน่ะ

ใจเย็นค่ะยังเล็กอยู่ค่ะถ้าให้ดีสัก12wกำลังดีค่ะค่อยซาว

น้องยังเล็กมากๆนะคะ รอซัก8วีคค่อยไปซาวน์ดูอีกทีค่ะ^^

ต้องซาวด์ผ่านช่องคลอดค่ะถึงจะเจอถุงของการตั้งครรภ์

ยังเล็กอยู่ค่ะ แต่สามารถซาวด์ผ่านช่องคลอดได้นะคะ

แม่ซาวดูทางไหนคะต้องทางช่องคลอดนะคะถึงจะเห็น

6 วีค ค่ะไม่เห็นเหมือนกัน บอกหมอยังเล็กมาก