59 ตอบกลับ

11 สิงหา เพศชาย รู้จากการเจาะน้ำคร่ำ ซาวด์ไม่เห็นเลยหนีบเก่ง

8สิงหาค่ะพึ่งรู้เพศตอน21วีคได้แฝดชายหญิงตอนนี้22วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้เพศชายค่ะ. ไม่ขี้อายเลย อ้าขาเเบบเทพพระเจ้าเลยค่ะ 55555

ว้าว..สุดยอดเลยจ้า

11สิงหายังไม่รู้เพศลูกเลยค้ะวันที่8เมษาหมดนัดอีกรอบนึงค่ะ

ลุ้นๆจ้า หญิงหรือชาย

บ้านนี้23+1 คุณหมอบอกอาจจะได้หญิงไม่รู้จะได้หญิงจริงไหม

บ้านนี้รอซาวด์วันที่2นี้ค่ะ ไม่รู้จะให้เห็นหรือเปล่า

ยังไม่รู้เลยค่ะ ลุ้นไปอยู่ ของคุณแม่ดิ้นแล้วหรือยังค่ะ

บ้านนี้ 21W กำหนดคลอด 3 สิงหา ยังไม่รู้เพศเหมือนกันจ้า 😊

บ้านนี้ 12 สิงหา แม่ลุ้นมากไม่กล้าซื้อของรอเลย

บ้านนี้ยังไม่รู้เลยค่ะไปลุ้นเอาตอนคลอดค่ะ

แม่บ้านนี้ลุ้นมากจ้า ##ลูกคนแรก

บ้านนี้หมอบอยู่เลยค่ะ...ไม่ยอมให้เห็นเลย17w

เมิ่ลกันเลยจ้า รอลุ้นอีกทีเดือนหน้า