59 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์​ 4​ ครั้งไม่เห็นเลยเขาหนีบเก่งเหมือนกัน​ค่ะ​ เพื่อนที่ทำงานบอกหนีบเก่งไม่ให้เห็นต้องเป็นผู้หญิงแน่​ แม่ก้เลยเน้นเสื้อผ้าของใช้เป็นสีชมพูซะส่วนมาก​ พอวันคลอดเป็นผู้ชายคัฟผม​ 555

ยังมีเวลาค่ะ​ บ้านนี้ก้ซื้อตอนจะเข้าเดือนที่​ 9​ เลย​

12สิงหาคะยังไม่รู้เพศ ลุ้นอยู่คะวันที่5เมษาหมอนัดตรวจ ไม่แน่ใจว่าจะได้ซาวด์ไหมแต่ตอนนี้ตอดแม่เก่งมากๆๆ

ซาวด์มาแล้วคะแต่หมอไม่บอกเลยว่าหญิงหรือชายหมอเค้าบอกตรวจดูว่ามีความผิดปกติอย่างอื่นไหมแต่เราเห็นในจอชัดเลยน้องอ้าขาให้เห็นเลยน้องมีอีปิ555 แต่แม่อยากได้ปิก้าจู หมอนัดอีกที26เมษา อีพ่ออยากได้อีปิมาก(สามีเราไม่เคยมีลูก)เรามีลูกจากสามีเก่ามาแล้ว2คนเป็นอีปิหมดเลย555 อีแม่ก็แอบหวังว่าท้อง3จะได้ปิก้าจูน้อยบ้าง

เมื่อวานบ้านนี้ไปซาวด์มา หนีบเหมือนกันเลย แต่แม่ไม่ยอมแพ้ ให้หมอซาวด์อีกครั้งจนเห็นค่ะ (ได้ลูกชาย)

ขอบคุณค่าาา

12สิงหา ซาวด์มาแล้วเห็นชัดมากอีปิเต็มๆ หมอไม่บอกนะแต่เราเห็นเค้าตรวจดูความผิดปกติเฉยๆ

5สิงหาค่ะ ทั้งโรงบาลซาวให้ ทั้งไปซาวที่คลินิกเอง ไม่เห็นเลยค่ะ หนีบเก่งมาก

ลุ้นจนเหนื่อยแล้วค่ะ สงสัยจะให้แม่ลุ้นตอนคลอดทีเดียว🤣🤣

5เดือน ยังไม่รู้เพศจ้า รอไปซาวด์อีกที วันที่1 เมษานี้ ไม่รู้จะยอมให้เห็นไหม

รอลุ้นจ้าแม่

25สิงหาคม เหมือนกันเลยค่ะแม่น้องหนีบขาไว้เเน่นมากไม่ยอมให้เห็นเพศเลย

20+1wยังไม่เห็นเพศเหมือนกันค่ะสายหนีบเก่งแม่นี้ลุ้นแล้วลุ้นอีก😃😃😃

เมิ่ลกันเลยจ้า

5เดือน สิงหา หนีบเก่งเหมือนกันค่ะ ซาวด์3ครั้งแล้วไยังไม่ให้เห็นเลย

รอลุ้นไปด้วยกันจ้า หนีบเก่งจิงๆๆเจ้าตัวเล็ก

บ้านนี้ลูกสาวอ้าขาตลอดค่ะ โชว์เก่ง เปิดโชว์หมอตั้งแต่13 w แล้วค่ะ

สุดยอดเลยจ้า