57 ตอบกลับ

บ้านนี้ได้19wอยากรู้เพศเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นอยากรู้จังว่าจะมาเพศไหน รอรุ้นพรุ่งนี้ไปหาหมอค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ทุกเดือน ไม่เคยเห็น น้องเค้าอาย แต่คุณลงหมอบอกว่า ผู้หญิง 80%จ้า

เหมือนกันเลยค่ะ หนีบทุกครั้งเลยค่ะ

ยังๆม่รู้เลย หนีบไว้อายลุงหมอ...รอลุ้นรอบหน้าหมอนัด 22 พ.ย นี้. ซาวน์ทุกเดือน

ลูกสาวค่ะ อัลตร้าซาวน์วันนี้ 22W4D ค่ะ รู้เพศตั้งแต่ 12W(ตรวจนิป)

ถ่ายเป็นวิดีโอมาค่ะ ตอน23w ตอนนี้24w3d แล้วค่ะ หมอว่ามีจู๋ 😂😂😂

9w จ้ารอลุ้นเดือนหน้าคะว่า ญ.หรือ ช.😄

เรารู้เพศตั้งแต่ 3 เดือน ได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า 5เดือน 1สัปดา

เราเห็นเพศตั้งแต่สามเดือนกว่าๆค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ ตอนนี้20 w แล้วค่ะ ลูกชาย😊😍