28 ตอบกลับ

บ้านนี้ดุ้กดิ้ก เป็นเวลาเลยค่ะ สาย เย็น ก่อนนอนประจำทุกๆวันไม่มีวันไหนไม่ดุ้กดิ้กเลย555 #4เดือนกว่าแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นเลย พึ่งจะมีบ้างครั้งที่รู้สึกเหมือนปลาตอด

16 week +3 day ค่ะ เปิดเพลงหรือเสียงดังไม่ได้ค่ะ ท้องปูดนูนไปฝั่งนึงเลยค่ะ

5เดือนจะเริ่มรู้สึกค่ะ แต่จะชัดๆเลยก็6เดือนค่ะมาเป็นคลื่นเลย

5 เดือนกว่าๆ จะดิ้นเเรง ขึ้นเองนะค่ะ คุณเเม่ ใจเย็นๆ นะค่ะ

VIP Member

ปกติคะ ปกติถ้าจะรู้สึกว่าดิ้นจริงๆประมาณ 5 เดือนขึ้นคะ

VIP Member

บ้านนี้4เดือน เริ่มรุวสึกว่าน้องดิ้นบ้างแล้ว

บ้านนี้18wจ้ะ พรุ้งนี้21วีคเต็ม น้องเป็นผู้ชาย

VIP Member

บ้านนี้14+6เริ่มรู้สึกนิดหน่อยแล้วจร้าาา🤗☺

19+6 ดิ้นแรงเวลาอิ่ม กับเวลานอนเลยคะ