56 ตอบกลับ

ฉีดแล้วค่ะ ไข้รับประทานเป็นที่เรียบร้อย

สู้ๆค่ะ

บ้านนี้37สัปดาห์แล้วหมอไม่พูดถึงเลยค่ะ

เคยฉีดไหมคะ ปกติถ้าไม่เคยฉีดในรอบ10 ปี หมอจะฉีดให้ค่ะ

ประคบอุ่น 15 นาที แล้วประคบเย็น 15 นาทีค่ะ

ยินดีจ้า

ปวดมากๆยกแขนไม่ขึ้นไปเป้นอาทิตย์เลย

สายพยุงแขน ช่วยได้เยอะเลยค่ะ ลดอาการปวดตอนเดินได้ดี

บ้านนี้เป็น2อาทิตย์เหมือนจะไข้...😅😅😅

สู้ต่อไปค่ะ เพื่อเจ้าตัวเล็ก 😊

เข็มแรกปวดไป 2 วัน เข็ม 2 กับ 3 ชิวๆค่ะ 😍

😍 ดีจังค่ะ ลุ้นเข็ม2-3 หวังว่าจะเหมือนตัวเองนะ ขอแบบชิวๆบ้าง 😁

VIP Member

เราปวดไปทั้งไหล่จนต้องลางานเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ กว่าจะหายทรมานสุดๆ

VIP Member

ฉีดแล้วค่ะ ปวด 5 วัน ขยับลำบากมากค่ะ

ตอนนอนยิ่งทนมานใช่ไหมคะ นอนแทบไม่หลับขยับตัวก้อปวด 😢

เข็มแรกปวดอยู่ 2-3 วันค่ะ ทรมานมากๆ

😁😁

ฉีดแล้วค่ะ แบบนกแขนไม่ได้ 3 วันเลย

ใช่เลยค่ะ ทรมานสุดๆ