37 ตอบกลับ

39 วีคค่ะ เตือนมาตั้งแต่36วีค แต่ตอนนี้เงียบมาก😭😭

น้องคงรอจนครบกำหนดแน่ๆเลยจ้าแม่

เหมือนกันเลยค่าา นี่39+5แล้ว ไร้วี่แววเหมือนกัน😅

รอต่ออีกนิดนะคะแม่

39+2w ยังเงียบอยู่เลยค่ะ กำหนด9มกรา กลัวโดนผ่า😂

แม่บ้านนี้ หมอนัดอีกทีวันที่ 9 ม.ค. เหมือนกันจ้า แต่ปากมดลูกเปิด 1 ซม.แล้ว ลุ้นต่อไป

เหมือนกันค่ะแม่บ้านนี้ 39+2 แล้วไม่มีวี่แววเลย

รอต่ออีกนิดนะคะ

เงียบเหมือนกัน แอบเครียดนิดๆกลัวโดนหมอผ่า

อย่าพึ่งกังวลจ้าแม่ สู้ๆไปด้วยกันจ้า

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่ จะคลอดแล้วยังสวยยุเลย

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

VIP Member

เหมือนกันเลย 39วีค 4วันยังไม่มีวี่แวว

ได้แต่เฝ้ารอเจอหน้าเค้าหนอ แต่ไม่คลอดสักที่

คุณแม่หน้าสวยมาก คลอดง่ายๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

39+4 ยังไม่แตกเลย เจ็บเตือนมาบางครั้ง

VIP Member

บ้านนี้39wพอดีมีแค่เจ็บเตือนบางวันคะ

แม่บ้านนี้ 40+4 แล้วจ้า ยังไม่เจ็บเลย หมอนัดให้ยาเร่งคลอดแล้วจ้า