รออยู่นะพ่อหนุ่มน้อย#

39Wเต็มแล้วจร้าท้อง3แล้วค่ะ ท้อง1 ชาย ท้อง2 หญิง ท้อง3นี้ก็ผู้ชายค่ะ แต่จะบอกว่าแต่ละท้องอาการไม่เหมือนกันเลย ท้อง1. น้องคิวคลอดก่อน2 W เริ่มมีอาการปวดท้องตั้งแต่ตี4นานๆปวดที่และเริ่มปวดถี่ขึ้นเรื่อยๆไปถึงไปโรงบาล15:30คลอดตอน17:30 ท้อง2. น้องนิวคลอดก่อน 1w ไปหาหมอตั้งแต่7โมงเช้าหมอบอกปากมดลูกเปิดแล้ว2เซ็นแต่ไม่มีอาการปวดท้องเลยจนถึง22.20 ปวดท้องหนักมากคลอดตอน22:30 ส่วนท้อง3. น้องฟิวส์ นี้ก็ยังตื่นเต้นเหมือนเดิมค่ะมีอาการท้องแข็งบ่อยและก็เจ็บมากยิ่งตอนกลางคืนแทบจะไม่ได้นอนเลยแต่ท้องนี้มีตกขาวเยอะมากค่ะ ต่างจากท้อง1-2 ไม่มีตกขาวเลย มันเลยทำให้ตื่นเต้นและเป็นกังวนมากว่าลูกจะคลอดตอนไหนจะเจ็บท้องตอนไหนแต่ตอนนี้อยากแตก แล้วจร้า อยากเจอหน้าแล้ว

รออยู่นะพ่อหนุ่มน้อย#
1 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ