49 ตอบกลับ

แม่ท้องเล็กมั้ยคะ บ้านนี้ท้องเล็กน้ำหนักแม่ขึ้นไม่ถึง 5 โลเลยค่ะ

น้ำหนักขึ้นน้อยเหมือนกันค่ะ มีความหวังแล้ว ว่าลูกจะตัวใหญ่🥰

VIP Member

อยากให้น้ำหนักลงน้องแบบนี้บ้างจังเลย ยินดีด้วยนะคะ

คลอดเองหรือผ่าคลอด​คะ​ น้องน้ำหนัก​เยอะ​เหมือนกัน​

คลอดเองจ้า

ยินดีด้วยน่ะค่ะคุนแม่ น้องน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ.ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆนะคะ.

ยินดีด้วยคะ😍คุณแม่ควบคุมอาหารดีมาก

น่ารักทั้งคู่เลยดูแลน้องดีๆนะ

น่ารัก​ค่ะ​ น้องหน้ายิ้มเลย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แม่บำรุงยังไงคะ

แม่ไม่ได้บำรุงอะไรเป็นพิเศษ​ค่ะ​ คือกินทุกอย่าง​แต่กินได้ไม่เยอะกินนิดเดียวก็อิ่มค่ะ​ แต่ที่กินบ่อยก็จะเป็นเนื้อค่ะกับผลไม้