16 ตอบกลับ

ลองให้คุณพ่อตามดูนะคะ บ้านนี้ให้คุณพ่อตามวันที่23 ตอนกลางคืน 24ตอนตี2 ปวดท้อง ท้องเเข็งบ่อย วันที่25ตอนตี2:09 คลอดเลยค่ะ ที่เเรกเเม่ไม่เชื่อ เเต่ทำแล้วได้ผลจริงค่ะ ลองดูน้า ❤️

บ้านนี้ทำทุกวิธีแล้วคะ แต่เงียบมาก55555

TapFluencer

หมอนัด31 กค. แต่เมื่อตอนตี 2 แม่ปวดท้องหนักมาก มาถึงปากมดลูกเปิด 5 ซม.แล้ว เจาะน้ำคร่ำดูเป็นสีเขียว แม่ตั้งใจคลอดเอง สุดท้ายไม่ออก ได้ผ่าค่ะ

วันนี้ครบ40สัปดาห์ยังไม่มีมูกเลือดเลยค่ะ แต่เริ่มปวดหลัง มาหชาท้องเหมือนปวดประจำเดือน ตอน39+ไม่รู้สึกอะไรเลยค่ะยกของสบายมาก

เหมือนกันเลยดิ้นจนแม่ไม่ไหวระเจ็บมากอยากให้ออกมาแล้ว

ครบกำหนดวันนี้ หมอนัดอีกทีตั้ง 40w+1 ไม่มีเร่งคลอด ตรวจนำ้คล่ำ ตรวจรก หรือนัดผ่าเลย กลุ้มจังเลย

กำหนด1สิงหาค่ะ แต่แอบมาแต่เมื่อ16.09. ค่ะ กินสัปรดช่วยได้ค่ะ กินเมื่อคืน ตอนเช้าน้ำเดินเรยค่ะ

39+4 ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะ ทำทุกวิธีแล้วจริงๆ😂

39+5เหมือนกันค่ะ ลุ้นอยู่ทุกวันแต่ไม่มีท่าทีจะแตก🤣🤣

เหมือนกันเลยคะ กำหนดวันที่1นี้ยังไม่มีอาการอะไรเลย สัปปะรดก็กินแล้วน้องยังเฉยยุเลย

กำหนด31นี้ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ555

40 weekวันนี้เหมือนกัน ยังเงียบอยู่

เหมือนกันเลยค่ะเงียบกริบบ5555