10 ตอบกลับ

ปวดทรมานมากค่ะตอนท้องแรกแม่บ้านนี้นอนน้ำตาไหลเลยค่ะขนาดโดนเร่งมดลูกยังไม่เปิดเปิดได้โดนผ่าค่ะ ชอให้แม่ได้คลอดเองนะคะ แม่บ้านนี้คืออยากคลอดเองมากแต่ไม่มีโอกาสท้อง2ก็ต้องผ่าค่ะตอนนี้ได้35+2แล้ว สู้ๆนะคะแม่

วันนี้39W4dแล้วเหมือนกันค่ะ มีแค่อาการท่องแข็ง ไม่กล้าไปโรงพยาบาลกลัวโดนไล่กลับ

เหมือนกันคะ มีแค่อาการท้องแข็ง

ปวดมากค่ะ พึ่งเจอเมื่อวานเลย บ้านนี้39+2 คลอดเมื่อวานแล้วค่ะ

บ้านนี้คลอด41+3 เหน็บยา+เจาะน้ำคร่ำ เจ็บมากกกกกก

ไม่อยากโดนเลย😁

บ้านนี้เพิ่งโดนไปเมื่อตอนเย็น ทรมานสุดๆ

เราโดนกวาดมดลูก

ปวดทรมานมากค่ะจากใจท้องแรกที่เคยโดน😅

ขอให้เป็นแบบนั้น😄

เค้า39+5 พนหมอนัดปากมดลูกยังไม่เปิดเลยคะ

สู้ๆนะคะคุนแม่

ยังไม่มีอาการใดๆเหมือนกันเลย

ของหนู 40วีค ยังไม่คลอดเลยค่ะ

ปวดมากทรมานมากค่ะ

แอบกลัวเลยค่ะ😟