65 ตอบกลับ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ ได้ลูกชายค่ะ ลูกครึ่ง จีนเหมือนกัน อีก2 เดือนคลอด ยังไม่รู้จะตั้งชื่อว่า อะไรดี ยากกว่าตั้งชื่อไทย อีกแฮะ หน่ายนาย ช่วยคิดชื่อให้ แต่อิแม่ก็ยัง ไม่ชอบ 😅😅

ลูกครี่ง ไทยจีน เหมือนกันค่ะ คลอดเดือน พย. ชื่อเด็กผู้ชายนี้นึกไม่ออกเลยแม่555

มีอาการ ปวดท้อวก่อนไหมคะ หรืออยู่ดีๆน้ำคล่ำก็เเตกเองเลย ตอนนี้40สัปดาห์2วันเเล้วคะ ยังๆไม่มีอาการอะไรเลย

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักน่าชังมาก ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ😊

น่าเกียจน่าชังมากค่ะลูกและขอให้ร่างกายแข็งแรงทั่งแม่และลูกนะค่ะ

น่ารัก​น่าชัง​จัง​เลย​ลูก​ แข็งแรง​ๆ​นะ​คะ​ ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

บ้านนี้ 39+5 แล้วไม่มีเจ็บเตือนเลย. อยากคลอดแล้วค่ะ. 😆

น้องน่ารักน่าชังมากๆๆเลยค่ะ..ยินดีด้วยนะคะ

น่าชังมากค่ะคุณแม่สุขภาพแข็งแรงน่ะค่ะ

ยินดีด้วยน่ะค่ะน้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ใจละลายเลยค่ะ น้องน่ารักน่าชังมากๆแม่