26 ตอบกลับ

งุ้ยยยย น้อนน เอ็นดู แต่ก็แอบสงสาร4ปีจะมีวันเกิดกะเค้าทีนึง แข็งแรงๆโตไวไวนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้38weekเต็มพอดี อยากแตกแล้วเช่นกันค่ะแม่ๆ

คุณแม่ อุดไว้ไม่อยุ้แล้วใอต้าวว. 5555 4ปีมี1ครั้งเลยทีเนี่ย

ยินดีด้วยนะคะ เลี้ยงง่ายๆ โตไวๆนะค่ะเจ้าหนู🥰🥰

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้37สัปดาห์ยังกังวลยุเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะขอให้น้องกับคุณแม่แข็งแรงน้า

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องน้าา

ขอบคุณนะคะ🥰💖

ยินดีด้วยจ้า..บ้านนี้อยากแตกแล้วว

น้องได้เท่าไหร่ค่ะ จั้มหม่ำมากเลยย

2950ค่ะแม่

อยากเเตกมากเลยคะ39วีคยังเงียบมาก