244 ตอบกลับ

จ้ำม่ำมากเลยลูก น่าเอ็นดู คุณแม่บำรุงน้องยังไงคะน้ำหนักดีมากเลย

เกิดมาถึงใหญ่เลย จ่ำม่ำมาก อยากได้แบบนี้มั่ง แม่ผ่าหรือคลอดเองค่ะ

40สัปดาห์1อาทิตย์เกิดวัยที่18กรกฏาคม2562น้ำหนัก3500กรัมเองต่ะผู้หญิง

สอบถามเพิ่มเติมจ้าแม่ๆมีภาวะเบาหวานด้วยรึป่าวคะน้องตัวใหญ่จังคะ

อิแม่บ้าานี้ก็มีภาวะเบาหวานเช่นกันคะแต่กำหนดผ่าคลอด23เดือนหน้า น้องแข็งแรงดีนะคะแม่

คลอดเองหรอค่ะ น้องจั้มมั้มมากเลยค่ะ อายุครรภ์เท่ากันเด๊ะเลยค่ะ

หมอให้คลอดพุ่งนี้แล้วจ้า ขอให้ออกมาจั้มมั้มเหมือนน้องบ้างนะค่ะ❤️

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ทานอะไรระหว่างตั้งครรภ์บ้างคะ แนะนำหน่อย

ปลาเน้นไหมคะ บ้านนี้กินไม่ได้เลย เหม็นคาวปลา

ยินดีด้วยนะคะ น้องตัวใหญ่มากค่ะ คุนแม่บำรุงด้วยอะไรเหรอค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องตัวใหญ่มากค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ตัวใหญ่จ้ำม้ำมากค้า อยากให้ลูกออกมาเป๋นแบบนี้บ้างจัง.😂😍😍

โอ้วววว แม่อุ้มไหวมั้ยลูกก 😁 แม่บำรุงยังไงค่าเนี้ยย😍😍😍