5 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็โดนกระตุ้นมาเหมือนกันคะแม่ วันแรกมีมูกเลือดไม่เจ็บท้อง วันที่2มีเจ็บท้อง+มีมูกเลือดแต่สักพักก็หายไปรอลุ้นพรุ่งนี้อีกทีแม่555แต่ตัวเองรู้สึกว่าอาการเริ่มกลับมาเป็นปกติเหมือนตอนยังไม่โดนกระตุ้นเลย แค่มีมูกเลือดเฉยๆ

เหมือนกันเลยค้า55

Super Mum

แล้วแต่คนค่ะแม่ ท้องแรกโดนกระตุ้นไม่ได้ผลค่ะ คลอด 40+2เพราะน้ำคล่ำแตกค่ะ ท้องสามกระตุ้น3วันคลอดค่ะ บางคนกระตุ้นสองสามรอบก็ยังไม่คลอดค่ะ

แม่บ้านนี้ตอนท้อง2โดนกระตุ้นปากมดลูกพอีกวันนึงก็คลอดเลยคะ+ได้ยาเร่งคลอดด้วย

39+6จ้า

ทางนี้หมอนัดกระตุ้นเหมือนกันคะ 39 วีค เจ็บมากไหมค่ะ บ้านนี้แอบกลัว

เจ็บพอทนได้ค่ะ พอกระตุ้นเสร็จหมอถามว่าเจ็บมั้ยเราบอกเจ็บ หมอบอกว่าคลอดลูกเจ็บกว่านี้เยอะ เรานี่ใจหายเลย5555😂😂

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่