24 ตอบกลับ

ทางนี้38w+4แล้วค่ะกระตุ้นมดลูกไป1ครั้งยังเงียบอยู่เลยค่ะ

สงสัยต้องให้คุณหมอกระตุ้นอีกรอบ😂

บ้านนี้กำหนดคลอด5มีนาค่ะ มีปวดเมื่อย ท้องแข็งบ่อย

เหมือนกันค่ะเงียบมากอยากคลอดน้องแล้ว ไม่ไหวแ

เหมือนกันเลยคะ38+2ยังเงียบอยู่เลยกำหนด1มีนาคะ

VIP Member

38+6 อาการไม่เงียบ แต่น้องเกาะแน่นมากค่า

กำหนด3มีนา เงียบกริบเลยค่ะท้อง2🙄🙄🙄

กำหนดวันเดียวกันเลยคุณแม่ เริ่มเจ็บเตือนแล้ว

กำหนด1มีนายังไม่มีวี่เเววค่ะเเม่

38+2 ท้อง4ไม่มีอะไรเลย แม่อยากคลอด

38+2ท้อง4อยากคลอดแล้วค่ะ

38+1 เงียบมากเลยจ้า