36 ตอบกลับ

ยินดีก้วยน่ะค่ะ หลังผ่าปวดแผลมากมั้ยค่ะ 29นี้จะผ่าเหมือนกันตื่นเต้นมาก

ปวดแต่พอทนได้ค่ะ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะแม่ ของเราใช้วิธีบล็อกหลัง อาจจะมีเอฟเพคของยาบ้างหลังจากออกจากห้องผ่าตัด คลื่นไส้😊สู้ๆค่ะ เห็นน้องแล้วลืมความเจ็บปวดแน่นอน

ขาวอมชมพูเลยย น่ารักมาก แข็งแรงๆนะคะ ทั้งแม่ทั้งลูกเลย😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะครับ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ละเจ้าตัวน้อยนะครับ

ยินดีด้วยคะ สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ดีใจด้วยจร้า ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูก

วันเดียวกันเลยค่ะเราได้ลูกสาวค่ะ

ยินดีด้วยคะ แข็งแรงปลอดภัยระคับ

ยินดีด้วยค่ะน่ารักน่าชังมากเลย

ยินดีด้วยนะคะน่ารักน่าชังเลย

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องนะคะ