32 ตอบกลับ

ยินดีด้วยแม่...บ้านนี้38+5ยังเงียบยุเลยไม่มีอาการอะไรนอกจากปวดหลังปวดก้นปวดฝ่าเท้า อยากแตกบ้างจัง...เดินไม่ไหวแล้ว

ขอบคุณแม่ๆทุกท่านนะคะ ขอให้คลอดง่าย น้องแข็งแรงทุกท่านเลยคะ❤️❤️❤️ #พอเห็นหน้าลูกความเจ็บก็หายไป

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะคุณแม่ อยากให้ลูกสาวออกมาแก้มเยอะๆแบบนี้จังเลยค่ะ

บ้านนี้39+5แล้ว ยังเงียบยุเลย บอกลูกรีบออกมาเถอะแม่อยากเจอแล้ว

ตอนนี้ของหนู38+1เเล้วอยากเจอหน้าลูกมากเลย☺️

ยินดีด้วยค่ะ ทางนี้เงียบๆอยู่เลย อยากเจิแล้ว

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าเอ็นดูจังค่ะ

ยินดีด้วยจ้า 🥰อยากคลอดมากแล้ว38วีคละค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 39+2 ยังไม่มีอาการเลย

ใช่ค่ะ ใกล้แล้วค่ะ ตื่นเต้นจัง

38weekค่ะใจจดใจจ่อยากเจอหน้ามากเลยค่ะ