39 ตอบกลับ

VIP Member

แล้วแต่คนจริงๆค่ะ คนแรกเลยกำหนดคลอดสองวัน หมอบอกว่าส่วนมากเด็กตัวใหญ่จะเลยกำหนด เพราะไม่มีที่ไป และแม่ตัวเล็ก หัวลงไม่สุด เชิงกรานแม่เล็ก พอท้องสองใหญ่กว่าท้องแรกอีก เลยนัดวันจะผ่า 15 ธค นี้ค่ะ สู้ๆทุกคนนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้37wแล้วท้องปั้นทุก 10นาทีมาสองวันแล้วค่ะแต่ยังไปปวดจริงไม่รู้จะแตกวันไหน

ขอบคุนจร้า สู้ๆคะ😊

ขอให้แข็งแรงๆน่ะค่ะยินดีด้วยค่ะอิจฉาจังบ้านนี้8ธันวาเงียบมากเรย

ขอบคุนจร้า สู้ๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้40วีดพอดียังไม่คลอดเลยค่ะ อยากแตกบ้างแล้ว

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยจ้า😍บ้านนี้ 37+5 วีค กำหนดคลอด 15 ธันวา นับวันรอวนไปจ้า😅

ขอบคุนจร้า สู้ๆคะ

ยินดีด้วยค่ะ นิอีก2อาทิตย์นัดผ่าละค่ะ ตื่นเต้นมาก

น้องน่ารักมากเลยค่ะ บ้านนี้ยังไม่คลอดเลย 40+1แล้ว55

คลอดแล้วค่ะแม่ 40+2

กำหนดคลอด7ธันวาคม เหมือนกัน อยากแตกแล้วค่ะ รอๆ

จ้ำม่ำ น่าชังจังเลยค่ะลูก ยินดีด้วยนะคะ

คลอดเองหรอคะแม่ น้องน่ารักจังค่ะ

คลอดเองคะ ขอบคุนนะคะ