54 ตอบกลับ

บ้านนี้ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลยค่ะ 4สิงหากำหนดคลอด

ขอให้คลอดง่ายๆ นะคะคุณแม่

คนแรกหรือป่าวค่ะ อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างค่ะ

คนแรกค่ะ

น่าชังคลอดง่ายมากค่ะอยากคลอดง่ายแบบนี้

อยากคลอดง่ายแบบนี้บ้างจัง บำรุงไรบ้างคะ

ดื่มแอนมัม นมหมี โฟโมทสลับกันจ้า

VIP Member

หน้าตาคล้ายกันเลยแต่เราได้ลูกสาว😹

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักจังเลยค่ะ

อยากคลอดง่ายๆเหมือนคุณแม่จังเลยค่ะ😆😅

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

คลอดง่ายจังเลย แม่ปวดท้องมากไหมคะ

ไม่เลยค่ะ เหมือนปวดถ่ายพอทนได้

ยินดีด้วยคะแม่ น้องน่าชังมากคะ