24 ตอบกลับ

บ้านนี้38+5จ้ากำหนดคลอด4พ.ย.ยังไม่แตกเลย

รอลุ้นวันพุธนี้ค่ะเพราะว่าเริ่มปวดหน่วงๆท้องน้อยมากเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ยังจ้า กำหนด 8 พ.ย 38+1 เช่นกันจ้า

เงียบบเหมือนกัน

กำหนด7พ.ยเหมือนกันค่ะ เงียบมากก

เงียบเหมือนกันค่ะกำหนดคลอด9พ.ยค่ะ

40w1d. กำหนด26ตุลา ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนด6พ.ยยังเงียบเหมือนกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด8เดือนพ.ย ยังไม่แตกเลย😆

แตกแล้วค่ะ23ตุลากำหนด3พฤศจค่ะ

บ้านนี้38+6ค่ะกำลังรุสึกเจบเตือน

ก้แปละว่าบ้านนี้ก็คง เป็นเหมือนกัน เจบคล้ายๆ ปจด มีปวดหลังบ้าง ท้องแข็งบ่อย ไม่ถี่ #ขอบคุนที่แชร์ประสบการณ์ค่ะ

38+2 กำหนด8 พ.ย ยังเงียบยุเลยค่ะ