26 ตอบกลับ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้มีแค่มูกสีขาวออกมาเยอะมาก ท้องแข็งบ่อย แต่ก็ยังเงียบอยู่แม่อึดอัดมาก อยากแตกแล้ว

VIP Member

กำหนด 18 ก.ค. ค่าา มีแม่ๆวันเดียวกันมั้ยน้าา อาการเป็นไงบ้างนะ

39+1 เงียบกริบ เจ้บเตือนสักนิดก้ไม่เลย ต้วเเม่จะเเตกเเล้ว

บ้านนี้ 39 แล้ว เงียบกริบเลย อยากแตกจะแย่แล้วจ้า

วันเดียวกันเลยค่ะ มีเจ็บเตือนบ้างนิดหน่อยค่ะ

17 ก.ค.คะเงียบเหมือนกันอยากเหนหน้าลุกแล้วว

ยังไม่มีอาการใดๆเลยจร้า.🤣กำหนดคลอด17ก.ค

VIP Member

ตอนนี้38w คะหมอนัดผ่าวันที่9กค ได้38w2วันคะ

เงียบเหมือนกันจร้าอยากแตกแล้ว❤❤✌✌

VIP Member

39w+5dเงียบมาก แม่ๆมีวิธีเร่งคลอดมั้ยคะ