40 ตอบกลับ

วันนี้ครบ40วีคพอดีแล้วยังไม่มีอาการจะ​คลอด​เลยค่ะ​ เครียดอยู่เหมือนกัน​

กำหนดคลอดพร้อมกันเลยคะ แต่แม่บ้านนี้เริ่มเจ็บเตือนแล้วมีอาการหน่วงๆท้อง

ตอนนี้ยังไม่คลอดแต่ปากมดลูกเปิด 7 เซนแล้วหมอบอกคุณแม่ทนมาก ตรวจปากมดลูกอีกที8โมงเช้า🥺😂

กำหนดคลอด 18 เหมือนกันค่ะ ไม่มีอาการอะไรเลยเช่นกัน กำลังเครียด ไม่อยากผ่า

วันเดียวกันเลยค่ะ อยากคลอดแล้วเหมื่อนกัน แต่ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ😊😊😊

บ้านนี่38+5ยังม่มีวี่แววเหมือนกันเลยจร้ แต่ปวดโหนกจิ๋มมากเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19มิถุนายน ตอนนี้เจ็บหน่วงที่อุ้งเชิงกรานบ่อยขึ้น

17 มิถุนาค่ะ เจ็บเตือนบ้างแล้ว ใจเย็นกันนะค่ะ เด่วก้อได้เจอค่ะ

บ้านนี้19ค้ะ อยากคลอดแล้วเหมือนกัน ไม่มีวี่แววอะไรเลย กลัวได้ผ่า

วันจันทร์นี้หมอนัดอาทิตย์ก่อนคลอด ลุ้นมากจ้า

บ้านนี้ฝากพิเศษหมอกระตุ้นปากมดลูก อีกนัดคลอดเลย 38วีคพอดีจ้ะ

22 มิ.ย​ ค่ะ​ มีเจ็บเตือน​ ท้องแข็งบ่อย​ น้องดิ้นดีค่ะแต่เบาลง