79 ตอบกลับ

VIP Member

37+1​ อึดอัดเเล้วค่ะตอนนี้ท้องเเรกค่ะ

ท้องแรกเหมือนกันเลย

บ้านนี้กำหนด16พ.ค แต่หมอนัดผ่า5พ.ค ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ขอให้ลูกแข็งนะคะ

37w.16 พฤษภาคมคม อยากแตกเหมือนกันค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่

บ้านนี้ 38+2 อยากแตกมากตอนนี้ 10 พ.ค

บ้านแถวๆนี้ ต่ำกว่า20 หมอให้ฝังเข็มทั้งนั้น

บ้านนี้กำหนด14 พ.ค แตกตั้งแต่36+6ค่ะ

งื้อ ดีใจด้วยนะคะแม่🥰

37w1d ยังไม่พร้อมค่ะ ของยังไม่ครบ 😅

555ทยอยๆซื้อแต่ของที่ต้องเอาไปรพ.ก่อนก็พอจะแม่ แม่บ้านนี้ก็ทำแบบนี่ค่ะ

35w+5d กำหนด 29พ.คอยากแตกเหมือนกันจ้า

มากๆจ้ะแม่

บ้านนี้ 12 พฤษภาคม ค่ะอยากแตกแล้ว

ใกล้แล้วค่ะอรกนิดเดียว🥰

กำหนด12พ.คเหมือนกันค่ะพร้อมแล้ว

อีกอึดใจเดียวนะแม่

VIP Member

บ้านนี้ 10 พ.ค ค่ะ ยังเงียบอยู่เลย

เจ้บเตือนมั้ยค่ะแม่ บ้านนี้ท้องแข็งอย่างเดียว