79 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนอ9พค คะอยากเจอหน้าไวๆแล้วจ้า

ตื่นเต้นเหมือนกันคะ

22​ พ.ค​ จ้า​ พร้อมมาก​ อยากแตกแล้ว​ อึดอัด

ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วค่ะแม่🥰

แอบแตก23 เม.ย.เรียบร้อยครับ กำหนด 11 พค

ขอบคุณครับ

กำหนด 25 กค. ซักเตรียมไว้เรียบร้อยแล้วค่ะ

อีกนานเลยแม่

11พฤษภา ยังเงียบอยู่เลยจ้า แน่นท้องสุดๆ

ขอบตุนนะคะ

13 พค. ค้ะ อยากแตกแล้ว แต่ยังเงียบกริบบบ

ไม่ผ่าค่ะ วันนี้ตรวจปากมดลูกเปิด1เซน หมอเขานัดวันที่4 ให้ไปนอนรอคลอดเลย

บ้านนี้13 พ.ค.เมิ้ลกันนอยากแตกแล้ว👶

อยากเหมือนกันไม่ยอมแตกสักที😂

บ้านนี้ 37+6 อยากแตกแล้วค่ะ อึดอัดมากก

ใกล้แตกแล้วแม่🥰

VIP Member

19พค. คะ แต่เหมือนจะเจ็บหลอกๆ บ้างแล้ว

ใกล้แล้วนะคะ

อายุครรภ์ห่างกันแค่วันเดียวเองค่ะ

ขอบคุณค่ะเช่นกันนะค่ะ