62 ตอบกลับ

VIP Member

นี่ก็เงียบมากค่ะ ไม่ปวดไม่เจ็บไม่เมื่อย มือเท้าไม่บวมด้วยค่ะ จะเข้า38วีคแล้วค่ะ

ปากมดลูกเปิด1เซนตั้งแต่34 ตอนนี้37+3มีแต่อาการท้องปั้นแข็งค่ะ ไม่เจ็บจริงสักที

37+3 w / บ้านนี้มีอาการเจ้บเตือนแล้วค่ะ ท้องแข็งทุกวัน เจ้บสะโพกตอนนอนกลางคืน

บ้านนี้37+2 ท้องเเข็งบ่อย ปวดหัวหน่าว เวลาเดินแทบไม่อยากจะเดินจ้า

สู้ๆนะคะอดทนอีกหน่อยจะได้เจอหน้าลูกแล้ว

38w ลุ้นทุกวัน เจ็บขาหนีบเจ็บจิมิลุกนั่งเดินไม่ไหวแล้วค่ะ หน่วงท้องมาก

40พอดีค่ะท้องแข็งบ่อยๆแต่ไม่มีอาการปวดค่ะหมอนัดอิกทีวันจัน 17สิงหาค่ะ

VIP Member

บ้านนี้คลอดตอน39+6ค่ะ มีอาการแค่ปวดท้องไปถึงรพ.ก็ให้ยาเร่งคลอดเลยค่ะ

37สัปดาห์แล้วก็ยังไม่มีอาการอะไรเหมือนกันค่ะอยากเจอหน้าลูกสาวแล้ว

บ้านนี้37สัปดาห์+5ค่ะท้องเริ่มแข็งมีเมือกออกมาแต่ไม่มีเลือดนะ

39วีคแล้วพึ่งเปิด1เซนครึ่งแต่ยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะอยากแตกแล้ว