14 ตอบกลับ

ยินดีด้วยคร้า..กำหนดคลอดธรรมชาติ24ธ.ค.63เหมือนกันเลยคะ..แต่เรานัดผ่า 16 ธ.ค.63 ตอนนี้ยังเงียบกริบอยู่เลย😊

น้องจะออกตั้งแต่36วีคละค่ะแต่ระงับใว้ก่อน

VIP Member

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 37+5มีแค่อาการเตือน ไม่เจ็บจิงซะที

ยินดี​ด้วยค่ะ​ กำหนดคลอด25ธันวาคม​ยังไม่มีวี่แวว

น้องออกก่อนกำหนดค่ะ

กำหนดเดียวกันเลยค่ะ. เเต่ย้านนี้ยังเงียบยุเลย

ค่ะแม่..แตกก่อนวันพ่อไป1วันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ

ขอบคุนคับผม

กำหนดวันเดียวกันเลย ยังไม่แตก🤣

37+เหมือนกันกำหนด27ธันวา อยากแตกแล้ว

รออีกนิดนะจ๊ะแม่

ปากแดงอมชมพูมากค่ะ❤️🥰สวย

ขอบคุนค่ะแม่

ยินดีด้วยน้าา🤗

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​