18 Replies

VIP Member

Wag mo po masyado pagurin at i-stress Ang sarili mo 'cause you'll need it sa pag-deliver Kay Baby.. *Walking as long as you can go pag nakaramdam ng hingal or pagod, rest.. *Squats pag nagko-contract do squats pag wala na rest then count 1-10 and squats ulit.. *Coconut water/Buko juice Yan po mga ginawa ko nun.. Sana maka-help. Have a safe delivery. God bless ❤

Ako po madalas na naninigas tiyan ko pero dipo ganon kasakit mild palang po. Kagabi nga po magdamag tigas ng tiyan ko pero keri pa naman po. Then minsan sumasakit narin po balakang ko at likod pero mild palang, tas parang napopoop ka.

VIP Member

Make love with your hubby, effective skin momsh, 39 weels and 5days sept 30 close pa cervix ko, oct 1 ng gbi nag"do" kmi ni LIP, Oct 2 @5am paggising ko may lumabas dugo skin dinala n me agd Hospital den pag-IE skin 8cm n me agd.. 9:30am nanganak n me😊.. Mglakad - lakad k din ☺️

Squat pineapple juice momsh .. effective un kase ako 5 cm na pala ako wala paren akong naramdaman na pain kaya inopen cervix nako ni doc saka tinurukan ng pampahilab sa wakas naman 2 hrs lang labor ko

Ako nmn 4cm na nung saturday pero pinauwi pa ako. Bukas for admission na ako.

Squat po kayo yung bukakang bukaka isabay nyo pag nahilab tyan nyo.

VIP Member

Skwat po at lakad.lakad lng hihi or kain ka ng piña po😊

Lakad lakad lang po talaga Yan mommy!Ganyan din ako dati😭

Mag 3 weeks na ko 2cm mamsh d na gumalaw

Madami po sa youtube mga excercises para easy labor.

Lakad at squat lang mommy ☺️

VIP Member

37weeks 2 days no sign din hahay

Kahit wala pang nalabas na mucus plug tska panubigan sis

Related Questions

Trending na Tanong

Related Articles