35 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะแต่รอไม่ไหวแล้วนัดผ่าคลอดวันที่ 9กคค่ะ

บ้านนี้อีก2วันค่ะแม่4กค เตรียมเสื้อผ้าหมดแล้ว37+6ผ่าคลอดค่ะ

35+5 นัด 1 สิงหา แต่เหมือนน้องจะอยากมาก่อน อึดอัดมากค่าาาา

บ้านนี้15ก.ค. ค่ะ อยากเจอหน้าตัวเล็กเต็มทีแล้ว^^

รออีกนิดค่ะใกล้แล้ว

กำหนดคลอดวันที่3กรกฎานี้ค่ะแต่ยังเงียบยุเลย

บ้านนี้ 12 ก.ค นี้จ้า ยังม่เจ็บม่ไรเรยค่ะแม่

บ้านนี้นัดผ่า11ก.ค คะเตรียมพร้อมทุกอย่างคะ

37+4ใกล้แล้วเหมือนกันค่ะหมอนัดผ่าวันที่5

37+4ใกล้แล้วเหมือนกันค่ะหมอนัดผ่าวันที่5

37ค่ะกำหนด23เหมือนจะออกก่อนอยากแย่แล้ว