10 ตอบกลับ

เหมือนมูกเลือดค่ะ ถ้ามีอาการเจ็บท้องร่วมด้วย คุณเเม่ควรรีบไปหาหมอนะค่ะ ไกล้คลอดเเล้ว

เป็นมูกค่ะแม่ ถ้ามีเลือดออกด้วยไปหาหมอเช็คปากมดลูกด้วยนะคะ

บ้านนี้เป็นมูกเหมือนตกขาว แต่สีใสกว่าๆ36+2ค่ะ

สีเข้มกว่าตกขาว คล้ายมูกเลือดเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ 36wไม่มีอาการอะไรเลย

จะคลอดแล้วมั๊งคะ เห็นโพสแบบนี้เยอะ

มูกเลือดค่ะ ใกล้คลอดแล้วค่ะ

มูกใกล้คลอดแล้วคะแม่

ของแม่ออก2รอบแล้วคะ ยังไม่มีวี่แววคลอดเลยคะ ตอนนี้38+2แล้วคะ ท้องสี่แล้ว

เบลอรูปด้วยเนอะ

ขอโทษทีค่ะ ตอนแรกกดเบลอไป แล้วกดแก้ไข

มูกค่ะ