35 ตอบกลับ

คลอดง่ายจังเลยค่ะคุณแม่ น้ำหนักน้องเยอะมาก บำรุงอะไรบ้างค่ะแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ นอนรอคลอดเหมือนกัน ขอให้คลอดง่ายๆเหมือนกันนะค่ะ

เจ็บท้องแบบไหนคะคุณแม่ บ้านนี้ก้อ36วีคเหมือนกันค่ะ

คุณแม่คะขอสอบถามหน่อยค่ะเจาะน้ำคร่ำเจ็บไหมคะ 😁

ขอบคุณค่ะ

อยากคลอดง่ายๆเเบบเเม่บ้างบ้านนี้36+6เเล้วค่ะ

อาการปวดแบบไหนแม่ถึงไปร.พค่ะบอกหน่อยค่ะ

น่าเกลียดน่าชังจังคะ แม่คลอดง่ายมากเลย

ทางนี้ 38 +1 ยังไม่มีทีท่าจะเจ็บท้องเลย ท้อง3

อึดอัดอยากแตกมากคร้า ทางนั้นแตกยังค่ะ

น่ารักน่าชัง 😍กำหนด 23 นี้ก็ยังไม่แตกเลย

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ คลอดง่ายมากเลย