แบบนี้เรียกว่ามูกหรือว่าตกขาวค่ะ

36 วีค และค่ะ เมื่อวันพฤหัสบดีที่แล้วท้องแข็งไปหาหมอมา หมอตรวจปากมดลูกเปิด2เซน นอนดูอาการคืนหนึ่ง เช้ามาหมอให้กับบ้านได้เพราะปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มค่ะ และไม่ปวดท้องด้วย หมอให้มาสังเกตุอาการที่บ้าน จนมาคืนมีอาการเสี่ยวๆๆท้องแต่กอไม่ได้ไปหาหมอค่ะ พอสายๆๆมามีอะไรออกมาที่กางเกงในและค่ะ ต้องไปหาหมอป่าวค่ะ#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

แบบนี้เรียกว่ามูกหรือว่าตกขาวค่ะ
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ