ผื่นคัน ยิ่งเกายิ่งคัน

🤰36 วีค 4 เดย์ ผื่นคันทรมานมาก ยิ่งเกายิ่งคัน อากาศร้อนยิ่งคัน ฝุ่นที่ทำงานก็คันมาก แม่เกาจนแสบ ผิวแห้งจนตึงเลยค่ะ ไม่ลาม ถ้ามันจะขึ้นมันขึ้นเป็นจุดๆแล้วคัน มีแม่ๆบ้านไหนเคยเป็นบ้างค่ะ ทาคาลาไมน์ก็ไม่หาย พึ่งไปหาหมอผิวหนังมา หมอบอกน่าจะผื่นคนท้อง อดทนอย่างเดียวจนกว่าจะคลอดค่ะ พรุ่งนี้หมอฝากครรภ์ให้ไปให้หมอดูค่ะ แม่บ้านไหนเคยเป็นบ้างค่ะ ทรมานที่สุดเลย เป็นมา 4 วันแล้ว ทรมานที่สุดกับการคัน😭😭#ท้องแรกคะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

ผื่นคัน ยิ่งเกายิ่งคัน
เขียนข้อความตอบกลับ
เป็นคนแรกที่ตอบกลับ