30 ตอบกลับ

แม่ค่ะอายุครรภ์36+6แม่ผ่าคลอดแม่มีอาการเจ็บท้องไหมค่ะอยากรุ้ค่ะผ่าคลอดเหมือนกันหาประสบการค่ะ

เจ็บท้อง หน่วงๆลงล่างค่ะ เลือดออก ซาวด์ดูนํ้าคลํ่าน้อย หมอเลยตัดสินใจผ่าให้ค่ะ

น่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ มองแต่ลูกคนอื่นทุกวันอยากแตกบ้างแล้วเนี่ย

สู้ๆค่ะ เเม่ อดใจรออีกนิด เดี๋ยวก็ได้เจอน้องเเล้ว 😁

VIP Member

แม่ผ่าคลอด ก่อนกำหนดรึค่ะ มีอาการปวดอย่างไงบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

น่าเอ็นดู​จัง​เลย​ค่ะ ​เลี้ยงง่ายโตไวๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ 😁

น่ารักน่าชังมากค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ 😍👶🏻

ขอบคุณค่ะ 🥰🥰

ยินดี​ด้วย​นะ​ค่ะ​ อยากแตกบ้างจัง​ 36+5w🥰

อยากเจอหน้า​เจ้า​ตัว​น้อย​เต็มที​แล้วจ้าา​แม่ รอวนไปค่ะ​ 😁😁

อายุครรภ์เท่ากันเลย อยากแตกแล้วค่าา

ใกล้เเล้วๆ ค่ะ เเม่ รออีกนิด 😁

ยินดีด้วยคะแม่ขอให้น้ำนมมาเยอะนะคะ

นํ้านมไม่ค่อยออกเลยค่ะ มาน้อยมาก

ยินดีด้วยค่ะแม่น้องน่ารักมากๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ ❤️

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่ารักจัง

ขอบคุณค่ะ 🥰🥰