11 ตอบกลับ

บ้านนี้37+1 อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ อยากเจอน่าแล้ว💕💕 แข็งแรงๆนะคะคุนแม่ตัวเล็กด้วยนะคะ ยินดีด้วยจ้า

เจ็บท้องหน่วงๆบีบๆค่ะ แล้วมีมูลสีน้ำตาลไหลออกมาก็รีบไปหาหมอเลยค่ะ ไปถึงปากมดลูกเปิด4เซนค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆทั้นแม่และลูกนะค่ะแม่🥰✌🏻✌🏻

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะแม่ เลี้ยงง่ายๆค่ะ🥰 มีอาการอะไรก่อนคลอดค่ะแม่

อยากแตกแล้วค่ะ36+5 กำหนด16มิถุนา แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะ✌🏻❤️

เลี้ยงง่ายๆน่าเกลียดน่าชังมากค่ะแม่

เเข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะแม่❤️🥰😍

แข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

น้องได้อบไหมคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ💜