143 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแตกทุกส่วนเลยค่ะ

VIP Member

ของเราส่วนมากแตกอยู่ที่ต้นขา😂😂😂

VIP Member

ท้องที่5ค่ะแม่ ลายเป็นโอ่งมังกรแล้ว

ท้องที่​ 5​ ????

บ้านนี้จะเข้า38Wละค่ะมีรอยๆๆมาละค่ะ

😊😊😊

แตกเยอะจังคะ.บ้านนี้แตกนิดเดียว

ถ่ายตอน26วีคจ้า ทีมเมษา ท้องสาม 😄

35week เริ่มเเตกเเล้วจ้า แม่บ้านนี้

ยังไม่แตกค่า กลัวอยู่เหมือนกัน

36+4 ยังไม่แตกจ้า ลุ้นกันต่อไป 😆😆

น้องเป็นผู้หญิงหรือผู้ชายคะเเม่

ผู้หญิงค่ะ แต่แม่ขี้เหร่มาก งงเลย คนอื่นได้คนอื่นได้ลูกสาว จะสวย ผิวใส แต่นี้กลับกันหมดเลยค่ะ 😅😅😅