แม่ๆ 34 สัปดาห์ ท้องเท่าในกันบ้าง

34สัปดาห์ มีคนบอกท้องเล็ก (ท้องแรก)

แม่ๆ 34 สัปดาห์  ท้องเท่าในกันบ้าง
15 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

29วีคยังเหมือนคนท้อง4เดือนเองค่ะ ใส่เสื้อยืดเดินเที่ยวสบาย ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ภาษาไทยเป็นอะไรคะ ท้องเทาใน ไม่มีนะคะ มีแต่ ท้องเท่าไหน ค่ะคุณแม่

VIP Member

8เดือนค่าแม่ อีกนิดเดียวใกล้คลอดแล้วจ้า มีแต่คนบอกว่าแค่อ้วน55555

Post reply image

พิมพ์ลืมดูค่ะ ที่ใบ้คำมันเปลี่ยนให้อีเราก็ลืมดู โทษทีน๊าาา🤭

ไม่เล็กนะคะ แม่บ้านนี้ว่า ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

VIP Member

เทาใน=เท่าไหน บ้างค่ะ=บ้างคะ

แม่บ้านนี้33wจ้า ท้องเล็กมากๆคะ

34 สัปดาเหมือนกัรคะท้องเล็กมาก

ท้องใหญ่กว่าเราอีกจ้า 34+3 จ้า

VIP Member

นั่ง งง ตั้งนาน ท้องเทาใน