28 ตอบกลับ

บ้านนี้เตรียมของรอต้อนรับน้องตั้งแต่ 6 เดือนแล้วค่ะ 😊😊😊

ที่บ้านบ้านนี้ถือ ไม่ให้ซื้อก่อน ตอนนี้แม่เริ่มกลัวไม่ทันซะแล้ว 😅

บ้านนี้เตรียมพร้อมหมดทุกอย่างแล้วค่ะซักไว้รอแล้ว คะ

บ้านนี้พึ่งเริ่มเลยจ้า

บ้านนี้34วิคเหมือนกันจ้าายังไม่ได้เตรียมอะไรเลยย😊

ขอบคุณมากค่ะ แม่☺️

บ้านนี้เตรียมคบแล้วคะแต่ยังไม่ได้ซักไว้เลย

ค่อยๆเตรียมมาตอนนี้เหลือแค่พวกแพมเพิสขวดนม

บ้านนี้พึ่งเริ่มเองจ้า

37+2เตรียมครบแล้วจ้า ตอนนี้เจ็บท้องเตือนแล้ว

ตื่นเต้นแทนแม่มากค่ะ นับทุกวันใ่าเมื่อไหร่ลูกจะออกมาสักที 🤣

34 วีคเหมือนกันเลย เตรียมของครบหมดแล้วค่ะ

อิจฉาจังค่ะ บ้านนี้พึ่งเริ่มเตรียมของเลย

Super Mum

บ้านนี้ 36+4 เตรียมเรื่อยๆ ใกล้ครบแล้วค่ะ

บ้านนี้พึ่งเริ่มเตรียมเลยค่ะ

คุณแม่ท้องสวย ญหรือช.คะ คล้ายกันเลยคะ

ญ จ้า แอบกลัวแตกอยู่นะค่ะ

บ้านนี้ 33วีค ครบแล้วค่ะพร้อมหิ้ว