26 ตอบกลับ

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ 32 วีค อยากให้ลูกออกแล้วค่ะอยากเห็นหน้า อยากกอด อยากหอม 5555 เห่อลูกมากค่ะบ้านนี้

VIP Member

37+6แล้ว ปวดจิมิมาก เจ็บเตือนทุกวันไม่เจ็บจิงสักที ทรมานมากจ้าา ท้องแรก

34 week เหมือนกันค่ะ อยากแตกแล้ว แต่น้องไม่กลับหัวนอนขวางอยู่เลย

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมาก ท้องแรกตอนอายุ36ปี 555555

ดูจากรูป น้องกลับหัวแล้ว อีกไม่นานแล้วค่ะแม่สู้ๆ

34+4w ค่ะ ท้องแรกทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวเลยค่ะ 😂

วันนี้ครบ35wพแดีเหมือนกันเลค่ะ

เล่นกะเขาตลอดเลยค่ะ...มีความสุขตอนลูกดิ้น

VIP Member

บ้านนี้34+5wท้องแรกเหมือนกันคะตื่นเต้นมากๆ

ท้องแรกคะ 32สัปดาห์ อยากเห็นหน้าลูกแล้ว

ท้องกลมมากค่ะ ถ้าท้องนุ้นไปหน้างั้น ช/ญ

ญ จร้า