42 ตอบกลับ

เป็นคะตอนนี้ยังเป็นเลยคะเวลาจะลุกจากที่นอนเจ็บมากเลยคะ

33+6​ เป็นคะ​ เวลาพลิกตัวเจ็บมาก​ เดินก็เจ็บ​ ทรมานมาก

เจ็บเหมือนกันคะเวลาลุกยิ่งเจ็บคะจะนั่งก้อเจ็บคะ

เป็นเหมือนกันค่ะจะลุกไปแต่ล่ะทีน้ำตาแทบไหล37w

เป็นเหมือนกันค่ะ 38wแล้ว ยิ่งท้องแกยิ่งเจ็บ

เจ็บตั้งแต่27w ตอนนี้33w ยังเจ็บสุดไปเลยจ้า

เป็นค่ะ จะลุกจะเดินก็เจ็บทรมานมากค่ะ 32w

VIP Member

บ้านนี้27wเริ่มเจ็บแล้วเหมือนกัน​คะ

ปวดมากทรมานสุดๆเลยเจ็บแค่ข้างเดียว33+1

ใช่คะเจ็บข้างเดียว... มันจะเจ็บไปถึงคลอดเลยหรอค่ะ สงสัยเพราะท้องแรกไม่เป็นค่ะ

เป็นค่ะ. พลิกตัวนอนยังปวดเลยค่ะ. 33w4d