10 ตอบกลับ

ถ้ากลังทานข้าว ยังไม่ดิ้นแม่ต้องไปหาหมอแล้วนะคะ เสี่ยงได้หลายอย่าง

หมอไม่บอกหรอค่ะ ถ้าลูกไม่ดิ้น กับ ลูกดิ้นน้อยกว่า 10 ครั้ง ให้รีบมาหมอ

หนูไปมาแล้วรอบหนึ่งค่ะหมอบอกลูกปกติค่ะแต่แอบกังวลเลยมาโพสต์ถามค่ะตอนนี้น้องดิ้นตามปกติแล้วค่ะ

ได้ไปหาหมอยังคะเป็นยังไงบ้างตอนนี้อัพเดทหน่อยค่ะเป็นห่วง

ตอนนี้น้องดิ้นดีแล้วค่ะ

ถ้าน้องดิ้นน้อยกว่าปกติไปหาหมอนะคะแม่อันตรายค่ะ

TapFluencer

ไปหาหมอเลยค่ะ ถ้านับลูกดิ้นเเล้วไม่ครบ

ไปหาหมอสิคะ มาโพสว่าเครียดลูกจะดิ้นหรอคะ

ไปหาหมอแล้วรอบหนึ่งหมอบอกปกติค่ะเลยมาโพสต์ถามเพราะกังวลค่ะแต่ตอนนี้น้องดิ้นตามปกติแล้วค่ะ

หาหมอค่ะ​ ฟังเสียงหัวใจเด็ก

รีบไปหาหมอด่วนเลยค่ะ

หาหมอเลยค่ะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่ะ