98 ตอบกลับ

TapFluencer

หมอนัด 2 กันยา เหมือนกันเลยค่ะ แต่ได้แอดมิด เพราะน้องมีสภาวะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนด ตอนนี้พึ่งกลับบ้านมาพักฟื้นที่บ้านค่ะ

วันเดียวกันจร้า โดนยาระงับคลอดไปรอบนึงแล้ว ตัวเล็กซนอยากเกิดก่อน ตอนนี้นั่งร้อง นอนร้องเดินร้อง ระบมไปหมดเลย

บ้านนี้11กันยา แต่ตอนนี้มีเจ็บท้องแร้วลุงหมอให้กินยาระงับไว้ยุ่จ้า ลุงหมอบอกตัวเล็กอยากกออกมามากๆ

ได้ไปหาหมอไหมค่ะ บ้านนี้นัด15ก.ย. ปวดท้องเหมือนกันค่ะ

32 w ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ หมอก็ไม่ซาว์ดให้สักที จนจะคลอดยุแล้ว เลือกซื้อเสื้อผ้าน้องไม่ถูกเลยค่ะ😭

บ้านนี้10กันยาจร้า ได้ลูกสาวค่ะคนแรกเป็นลูกชาย คนนี้ได้ลูกสาวดีใจมากค่ะทำหมันเลยปิดอู่ค่ะ

22กันยาค่ะแต่ตอนนี้มีภาวะจะคลอดก่อนกำหนดค่ะคนแรก9เดือนคนที่สอง8เดือนกลัวจะคลอด8เดือนมากเลยค่ะ

34+1 เหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 4 กันยายน แต่แม่จะผ่าคลอดก่อน น่าจะประมาณ 20 สิงหาคมค่ะ

VIP Member

32สัปดาห์ค่ะเจ็บท้องเตือนค่ะวันนี่มาหาหมอ18กันยา บ้านนี้ได้ผู้ชาย

กำหนด 17 ก.ย. แต่แอบหวังว่าจะคลอดก่อน ตอนนี้ 32+4 ผช. ดิ้นเแงมากกกก ❤

วันเดียวกันเลยค่ะ แต่หมอบอกอาจจะคลอดปลายสิงหาก็ได้ ลุ้นๆ