58 ตอบกลับ

บ้านนี่นั่งนานๆก็เจ็บจ้า ลถกเดินก็หน่วงท้อง เลยเลือกนอนค่ะ 😂😂😂

เรา33wไม่ทีอาการปวดอะไรเลยอ่ะมีแต่ตอนเดินเร้วๆจะหน่วงท้อง

บ้านนี้27วีคเจ็บมากกกกกๆๆๆๆๆๆค่ะ นั่งแทบจะไม่ได้เลยยยย

บ้านนี้ 25 วีคปวดร้าวมากค่ะ😭

เป็นเหมือนกันค่ะเจ็บไปหมดทรมานมากกกเลยค่ะ😌

เป็นเหมือนกันค่ะ นอนลำบากมาก ท้องแข็งบ่อย 32 w

เป็นค่ะจะลุกแต่ละทีแทบจะร้องไห้ปวดมากค่ะ

ทำไมบ้านนี้เป็นเร็วจังคะ16วีค ผิดปกติไหมคะ

ตอน3เดือนปวดก้นกบบ่อยมาก ตอนนี้7เดือนกว่าปวดหลังมาก

30วิคค่ะเจ็บเหมือนกันแต่เปนข้างขวาค่ะ

เปนเหมือนกันจ้า จะพลิกเเต่ละที ปวดมาก

บ้านนี้36w เจ็บแนนหน้าอกมากคะ นอนลำบาก